Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Cỏ nhân tạo sân vườn 15mm cho sân gôn Sân gôn tổng hợp xanh
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 250 / m |
C shape cỏ bốn màu fibrillate 6straight + 8curly áp dụng cho sân chơi, ngoài trời, graden, hàng rào.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
7 8 9 10mm Sân gôn nhân tạo Màu xanh lá cây Sân cỏ Xanh Giải trí Sợi lưới Xoăn 4500d 52500 mật độ
| Chiều cao: | 10MM |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 310 / m |
Cỏ nhân tạo giải trí trang trí sân vườn 15mm cho sân gôn, sợi hình lưới, màu xanh lá cây đậm, mật độ cao 8800d
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 310 / m |
Cỏ nhân tạo 50mm 4m cho sân bóng đá Trường học Rêu xanh Sap xanh
| Màu sắc: | xanh rêu và xanh sộp |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Sân trước Sân gôn Đặt cỏ nhân tạo xanh trên sàn bê tông 10mm 85000 3600d
| Chiều cao: | 10mm |
|---|---|
| thước đo: | 5/32 |
| khâu: | 340 / m |
Sân gôn rộng 6 mét Đặt sân cỏ nhân tạo Sân cỏ cho cổng bóng Xoăn 15mm PE Curly
| Màu sắc: | cỏ chơi gôn |
|---|---|
| Chiều cao: | 15mm |
| Hướng dẫn: | 3/16 |
40m2 3x4 4 X 4 Cỏ nhân tạo sân vườn để sử dụng ngoài trời Khu vực hồ bơi sân trong
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 300 / m |
4m X 8m Cỏ nhân tạo tổng hợp cho sân chơi bóng đá Sân bóng đá Futsal 5 người chơi
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
Cỏ nhân tạo PE Monofilament 10ft X 10ft 30mm cho gốc sân vườn
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Gauage: | 3/8 inch |
| STITCH: | 160stitches / m |

