Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Hai sợi xanh hình chữ C Cỏ nhân tạo 5 mét Rộng 7m X 4m
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 5 |
| detex: | 7000D |
cỏ nhân tạo giải trí trang trí sân vườn, sân golf 15mm.
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 310 / m |
13000Dtex Fake Football Grass Soccer Sân cỏ nhân tạo Hình dạng U Sợi Emerald Green Field Green
| Màu sắc: | xanh lục bảo + xanh lục |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
Cỏ cuộn cỏ nhân tạo đa năng, với mật độ cao, 5000D, màu xanh lá cây nhạt
| Chiều cao: | 10MM |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 280stitches |
15 X 15 12x12 Cỏ nhân tạo 35mm 45mm 160 Đường khâu Sợi PE Monofilament
| Chiều cao của sợi: | 30 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| Khâu cỏ: | 160sticthches |
Sân bóng rổ cỏ nhân tạo tổng hợp 10mm 6000 Dtex
| Màu sắc: | cánh đồng xanh |
|---|---|
| Chiều cao sợi: | 10mm |
| Guage: | 5/32 inch |
Cỏ nhân tạo tổng hợp 25mm rộng 3m màu xanh ô liu sợi phẳng màu vàng kem 8800d
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| STITCH: | 160sticthches |
Cỏ nhân tạo tổng hợp 50mm cho sân bóng đá thể thao Hai mặt sau PU xanh
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |

