Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
8mm 12mm Gạch cỏ giả thân thiện với môi trường rộng 5m cho sân sau với chó 12600 tích trữ mật độ
| Chiều cao: | 10MM |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| STITCH: | 120 / m |
Thân thiện với môi trường Cỏ nhân tạo Polyethylene Đường chạy Đường chạy Tate Sợi 6600d 6 Thẳng
| sợi màu: | đỏ và trắng |
|---|---|
| sợi cao: | 10mm |
| Guage: | 3/16 inch |
Sân bóng đá cỏ giả Fifa 9450d 50mm Màu xanh lá cây
| Màu sắc: | xanh lá cây xanh + xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Guage: | 5/8 inch |
Sợi cỏ Monofilament thẳng xoăn có thân 8800 Dtex
| Hình dạng sợi: | sợi thân |
|---|---|
| Cấu trúc của sợi: | Sợi đơn |
| Dtex: | 8800 |
sân giải trí sợi cỏ nhân tạo Tùy chỉnh Chuyên nghiệp Giá tốt của cỏ nhân tạo Sợi tổng hợp cỏ nhân tạo
| Thể thao: | Bóng đá, Bóng đá và bóng đá, vườn trẻ, Giải trí, PE thẳng & PP xoăn |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây, tùy chỉnh, 4 tông màu, 3 tông màu, Apple Green Deep Green |
| Vật liệu: | PE + PP, PE, PP + PE, PP + PE (Thẳng + Xoăn), PP |
cỏ bóng đá giá rẻ cỏ 50mm cỏ xanh
| Màu sắc: | xanh lá cây xanh + xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Guage: | 5/8 inch |
Cao su tổng hợp 13mm Polyurethane Đường chạy Đường chạy bộ Epdm Đường chạy bộ Kháng tia cực tím
| Vật chất: | PU |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | chuyến đi xanh |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Vật liệu đường chạy bằng cao su tổng hợp đúc sẵn 15mm Bề mặt đường chạy bằng cao su
| Vật chất: | EPDM + cao su thiên nhiên + chất kết dính PU |
|---|---|
| Ứng dụng: | bề mặt đường chạy |
| Màu sắc: | Đỏ và xanh lam và những thứ khác |
IAAF epdm Cao su tổng hợp Đường chạy Cao su Đường chạy bộ Sàn đường mòn Độ đàn hồi cao
| Vật chất: | EPDM + cao su thiên nhiên + chất kết dính PU |
|---|---|
| Ứng dụng: | bề mặt đường chạy |
| Màu sắc: | Đỏ và xanh lam và những thứ khác |

