Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
40mm Cỏ nhân tạo Rộng 5m 4 Màu 6 Thẳng 8 Màu xanh lá cây Xoăn Đế tường cho Vườn thẳng đứng
| Hình dạng sợi: | hình dạng c |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Vườn dọc ngoài trời Tấm xanh nhân tạo Tấm tường cây nhân tạo
| Tên: | cây nhân tạo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | 40 * 60 cm 50 * 50 cm |
| Vật chất: | PE, lưới nhựa |
10x10 10 X 20 Màu cỏ nhân tạo Cỏ chạy đường chạy 50mm 20mm Đỏ trắng
| cỏ màu: | Ba màu |
|---|---|
| Cỏ cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
S Dạng sợi PP Monofilament 2 Màu xanh lục Kết hợp 13500 Detex
| Hình dạng sợi: | S |
|---|---|
| Số sợi: | 5 |
| detex: | 13500D |
Sợi cỏ tổng hợp rộng 1m 40mm Sợi xoăn xanh Avender Màu hoa
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
cỏ nhân tạo cảnh quan, sân chơi khu giải trí, sợi lưới rộng với sợi xoăn. 2 màu, màu xanh lá cây
| Hình dạng sợi: | xương sống |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Olive Green C Shape Sợi cỏ nhân tạo 8800d Sợi filament nhân tạo có thân
| Chiều cao: | 5-60mm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| detex: | 8800đ |
Màu vàng kem Hình dạng C Sợi tổng hợp sợi 9500d có thân
| Chiều cao: | 5-60mm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| detex: | 9500D |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| Chiều cao: | 10mm |
|---|---|
| thước đo: | 16/3 |
| khâu: | 340 / m |

