Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
18mm 19mm PP Polypropylene Cỏ nhân tạo 12x12 1m X 4m 1m X 5m Graden 45000 Mật độ
| chiều cao của cỏ: | 20 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 220 / m |
Sân vườn cỏ nhân tạo trang trí sân vườn xanh giải trí, 20mm cho sân gôn.
| Chiều cao: | 20 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 250 / m |
30mm 5m x 5m Cỏ nhân tạo thể thao cho sân tennis Không cần sợi thân hình C điền đầy
| Màu sắc: | ba màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 30 mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Băng cỏ nhân tạo tự dính và băng nhôm lá nhôm Cỏ nhân tạo Băng keo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Siver |
| Ứng dụng: | băng dán cho cỏ nghệ thuật |
3 Màu sắc 20mm 30mm Cỏ nhân tạo Sợi 8800d Field Green Garden Trang trí
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Gauage: | 3/8 inch |
| STITCH: | 160stitches / m |
28mm 32mm 35mm Trám cỏ nhân tạo màu xanh lá cây Cỏ tổng hợp Sân cỏ 3x3m 3m X 6m
| Chiều cao: | 35mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 inch |
| STITCH: | 160 / m |
Cỏ nhân tạo thể thao vuông màu đỏ sẫm trắng cuộn 1m X 4m Chiều cao 50mm 10500 Mật độ 8800 Dtex
| Màu sắc: | đỏ sẫm và trắng |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Máy làm cỏ nhân tạo Turfing để làm Tufting 4m
| Màu sắc: | xanh lam, xanh lục, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | kim loại và nhựa dẻo |
| Điều khiển: | PLC |

