Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass golf green ] trận đấu 59 các sản phẩm.
3m X 3m 20 X 20 30m2 Cỏ nhân tạo thể thao 8800d Hình dạng S có thân chống tia cực tím
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Sợi cỏ nhân tạo 43mm 38mm Máy làm cỏ nhân tạo PE PP PA Vật liệu
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | làm máy sợi |
| Cân nặng: | 2-10T |
Cỏ nhân tạo cầu vồng 20mm 2m X 2m 2m X 3m cho đường chạy với sợi xoăn thân
| Màu sắc: | cung bốn màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 20 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |
cỏ nhân tạo bóng đá, cỏ nhân tạo sân bóng đá trường học cỏ nhân tạo 50mm, sân và hình chữ c xanh đậm có thân
| Màu sắc: | màu xanh lá cây đậm adn màu xanh lá cây ô liu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Cỏ nhân tạo tổng hợp Tự dính Băng dính và Keo chống trượt 150mm
| Vật chất: | Vải không dệt |
|---|---|
| Kích thước: | 15 cm * 5 m |
| Đặc tính: | Không thấm nước |
PE 45MM 40mm 42mm Thể thao Cỏ nhân tạo Hình dạng Sợi S với 3 màu Xoăn
| Màu sắc: | Ba màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Bóng đá Bóng đá Sân bóng đá PE Foam Sân chơi Cao su Đệm giảm chấn dưới sân cỏ nhân tạo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Ứng dụng: | Sân bóng đá |
6x8 4x3 Thể thao cỏ nhân tạo và sân cỏ Sợi phẳng Army Green 5 8 "9450 Mật độ
| Màu sắc: | xanh lá cây xanh + xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
3 4 "Máy đo Đại học Thể thao Cỏ nhân tạo Cỏ giả Sân bóng đá Màu xanh lá cây táo
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |

