Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial putting green turf ] trận đấu 166 các sản phẩm.
SGS S Shape Sợi cỏ nhân tạo 50mm cho sân bóng đá
| Hình dạng sợi: | Hình chữ S |
|---|---|
| Số sợi: | 5 |
| Máy đo:: | 3/4 inch hoặc 5/8 inch |
Sợi cỏ tổng hợp rộng 1m 40mm Sợi xoăn xanh Avender Màu hoa
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Cỏ cảnh quan cao cấp siêu mềm, thảm cỏ cho thú cưng, cao 40mm, mật độ 18900
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 12 + 8 |
| Máy đo:: | 3/8 |
Màu vàng kem Hình dạng C Sợi tổng hợp sợi 9500d có thân
| Chiều cao: | 5-60mm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| detex: | 9500D |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| Chiều cao: | 10mm |
|---|---|
| thước đo: | 16/3 |
| khâu: | 340 / m |
cỏ bóng đá giá rẻ cỏ 50mm cỏ xanh
| Màu sắc: | xanh lá cây xanh + xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Guage: | 5/8 inch |
C shape cỏ bốn màu fibrillate 6straight + 8curly áp dụng cho sân chơi, ngoài trời, graden, hàng rào.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
8500D Field Green cỏ nhân tạo Pet Mat Puppy Cat Kitten House Faux Grass Pee Pad
| Hình dạng sợi: | Thân cây |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn (sô cô la) |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
7000D 40mm C hình dạng bốn màu sợi fibrillate 6straight + 8curly áp dụng cho sân chơi, ngoài trời, graden, hàng rào.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |

