Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial putting green turf ] trận đấu 166 các sản phẩm.
cỏ đa chức năng cỏ giá rẻ cho trường mẫu giáo, cỏ chất liệu PE trường tiểu học, trung học , cỏ màu xanh
| Màu sắc: | tối sáng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 5/16 phụ thuộc |
15 X 15 Thể thao giải trí Đường chạy cỏ nhân tạo 30mm Chiều cao 3 4 inch 200 đường may 7000D
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Chiều cao: | 30mm |
| Guage: | 3 / 8nch |
Cỏ nhân tạo bóng đá hình kim cương 9000D 50mm, cỏ nhân tạo sân bóng đá trường học, sân cỏ xanh đậm
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Màu xanh lam Hình dạng S Chiều cao 25mm Cỏ nhân tạo thể thao
| Màu sắc: | Bãi cỏ theo dõi cầu vồng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25mm |
| Guage: | 3/8 inch |
Sợi monofilament phẳng 50mm 5 8 inch Sợi cỏ nhân tạo 12000dtex
| Chiều cao: | 5-60mm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| detex: | 8800đ |
Stem Diamond Cỏ nhân tạo Sợi Polyester Monofilament Sợi
| Hình dạng sợi: | Kim cương |
|---|---|
| Số sợi: | 5 |
| Dtex: | 9500D |
Double Pp trang trí sân vườn Monofilament Cỏ nhân tạo 9500 Dtex cao
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Cỏ nhân tạo thể thao cuộn rộng 5m màu đỏ cho đường chạy bên ngoài 8800d 10mm
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Chiều cao: | 10MM |
| Hướng dẫn: | 3/16 inch |

