Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial lawn grass ] trận đấu 146 các sản phẩm.
cỏ nhân tạo sân vườn cỏ nhân tạo màu tự nhiên dùng để trang trí bên ngoài.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
sân chơi mẫu giáo Bãi cỏ nhân tạo, 25mm mật độ 16800 chống tia cực tím , Chống mài mòn cao
| Hình dạng sợi: | Bạn |
|---|---|
| Số sợi: | thẳng và xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 |
Sân gôn rộng 6 mét Đặt sân cỏ nhân tạo Sân cỏ cho cổng bóng Xoăn 15mm PE Curly
| Màu sắc: | cỏ chơi gôn |
|---|---|
| Chiều cao: | 15mm |
| Hướng dẫn: | 3/16 |
Máy làm cỏ sợi HDPE PP Tate Cỏ nhân tạo Thân phẳng
| Tên: | máy làm cỏ nhân tạo |
|---|---|
| Chiều dài: | 2m |
| Lợi thế: | Năng suất cao |
Olive Green C Shape Sợi cỏ nhân tạo 8800d Sợi filament nhân tạo có thân
| Chiều cao: | 5-60mm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| detex: | 8800đ |
25mm Rainbow Coloured Sport Cỏ nhân tạo Sân cỏ tổng hợp Sân cỏ Công viên giải trí dành cho trẻ em
| Màu sắc: | Sân cỏ cầu vồng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |
Băng cỏ nhân tạo tự dính và băng nhôm lá nhôm Cỏ nhân tạo Băng keo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Siver |
| Ứng dụng: | băng dán cho cỏ nghệ thuật |
Màu xanh lam Hình dạng S Chiều cao 25mm Cỏ nhân tạo thể thao
| Màu sắc: | Bãi cỏ theo dõi cầu vồng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25mm |
| Guage: | 3/8 inch |
Băng dính cỏ nhân tạo hai mặt Vải không dệt Dựa trên Giấy phát hành màu trắng sữa
| Vật chất: | Vải không dệt |
|---|---|
| Kích thước: | 5cm * 5m |
| Đặc tính: | Không thấm nước |
Vườn dọc ngoài trời Tấm xanh nhân tạo Tấm tường cây nhân tạo
| Tên: | cây nhân tạo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | 40 * 60 cm 50 * 50 cm |
| Vật chất: | PE, lưới nhựa |

