Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial lawn grass ] trận đấu 146 các sản phẩm.
Thảm cỏ nhân tạo phẳng 30mm Thảm cỏ giả mạo Tấm lót chó con 3 màu 160 Stitch
| Chiều cao: | 30 mm |
|---|---|
| Hướng dẫn: | 3/8 |
| STITCH: | 160 |
Cỏ bóng đá giá rẻ cho trường mẫu giáo, trường tiểu học, trường trung học cơ sở , cỏ 30mm 31500
| Màu sắc: | tối sáng |
|---|---|
| Chiều cao: | 28mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |
Sợi cỏ nhân tạo 43mm 38mm Máy làm cỏ nhân tạo PE PP PA Vật liệu
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | làm máy sợi |
| Cân nặng: | 2-10T |
30mm 5m x 5m Cỏ nhân tạo thể thao cho sân tennis Không cần sợi thân hình C điền đầy
| Màu sắc: | ba màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 30 mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
13000Dtex Fake Football Grass Soccer Sân cỏ nhân tạo Hình dạng U Sợi Emerald Green Field Green
| Màu sắc: | xanh lục bảo + xanh lục |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
Cỏ nhân tạo đá bóng, sân bóng đá sân vận động cỏ nhân tạo trường học 50mm, dạng phẳng có thân, xanh nhạt và đậm
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
5 X 10 40mm 42mm 45mm Cỏ nhân tạo 8 sợi thẳng chống mài mòn Hình chữ U
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây đậm |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
cỏ đa chức năng cỏ giá rẻ cho trường mẫu giáo, cỏ chất liệu PE trường tiểu học, trung học , cỏ màu xanh
| Màu sắc: | tối sáng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 5/16 phụ thuộc |
8000 Dtex Chiều cao 50mm Sbr Đá bóng Cỏ nhân tạo
| Màu sắc: | Ba màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Màu xanh hải quân 25mm 7600d Fields Cỏ nhân tạo 65000 Mật độ cao
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 5/32 |
| STITCH: | 300 / m |

