Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ synthetic artificial grass ] trận đấu 79 các sản phẩm.
Lớp lót cỏ nhân tạo bằng polyethylene cao su được phủ bằng giấy tổng hợp thiếc
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Ứng dụng: | Sân bóng đá |
25mm Rainbow Coloured Sport Cỏ nhân tạo Sân cỏ tổng hợp Sân cỏ Công viên giải trí dành cho trẻ em
| Màu sắc: | Sân cỏ cầu vồng |
|---|---|
| Chiều cao: | 25 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |
16m2 25m2 cỏ nhân tạo cho vườn nhà Faux Turf 4 màu sắc C Hình dạng không lấp đầy
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Cỏ nhân tạo cầu vồng 20mm 2m X 2m 2m X 3m cho đường chạy với sợi xoăn thân
| Màu sắc: | cung bốn màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 20 mm |
| Hướng dẫn: | 3/8 inch |
Cỏ nhân tạo thể thao vuông màu đỏ sẫm trắng cuộn 1m X 4m Chiều cao 50mm 10500 Mật độ 8800 Dtex
| Màu sắc: | đỏ sẫm và trắng |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
3m X 3m 20 X 20 30m2 Cỏ nhân tạo thể thao 8800d Hình dạng S có thân chống tia cực tím
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Cỏ nhân tạo 50mm 4m cho sân bóng đá Trường học Rêu xanh Sap xanh
| Màu sắc: | xanh rêu và xanh sộp |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Máy làm cỏ nhân tạo hoàn toàn tự động tốc độ cao Máy cuộn
| Nhãn hiệu: | chuyến đi xanh |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh xanh |
| Matertial: | Kim loại, nhựa |
3 Màu sắc 20mm 30mm Cỏ nhân tạo Sợi 8800d Field Green Garden Trang trí
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Gauage: | 3/8 inch |
| STITCH: | 160stitches / m |
Cỏ nhân tạo sân bóng, sân bóng đá cỏ nhân tạo sân bóng 50mm c shape có cuống, 8800dtex, màu xanh lục nhạt.
| Màu sắc: | nhạt và xanh ô liu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |

