Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial turf landscaping ] trận đấu 106 các sản phẩm.
15 X 15 12x12 Cỏ nhân tạo 35mm 45mm 160 Đường khâu Sợi PE Monofilament
| Chiều cao của sợi: | 30 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| Khâu cỏ: | 160sticthches |
cỏ nhân tạo hai lớp vải PP đáy cỏ nhân tạo dtex cao.
| Hình dạng sợi: | hình phẳng |
|---|---|
| Số sợi: | 12straight + 8curly |
| Máy đo:: | 3/8 inch hoặc phụ thuộc |
Sân bóng rổ cỏ nhân tạo tổng hợp 10mm 6000 Dtex
| Màu sắc: | cánh đồng xanh |
|---|---|
| Chiều cao sợi: | 10mm |
| Guage: | 5/32 inch |
Cỏ nhân tạo tổng hợp 25mm rộng 3m màu xanh ô liu sợi phẳng màu vàng kem 8800d
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| STITCH: | 160sticthches |
cỏ nhân tạo bóng đá, cỏ nhân tạo sân bóng đá trường học cỏ nhân tạo 50mm, sân và hình chữ c xanh đậm có thân
| Màu sắc: | màu xanh lá cây đậm adn màu xanh lá cây ô liu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
40mm Cỏ nhân tạo Rộng 5m 4 Màu 6 Thẳng 8 Màu xanh lá cây Xoăn Đế tường cho Vườn thẳng đứng
| Hình dạng sợi: | hình dạng c |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
cỏ nhân tạo sân vườn cỏ nhân tạo màu tự nhiên dùng để trang trí bên ngoài.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
10x10 10 X 20 Màu cỏ nhân tạo Cỏ chạy đường chạy 50mm 20mm Đỏ trắng
| cỏ màu: | Ba màu |
|---|---|
| Cỏ cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Cỏ nhân tạo bóng đá hình kim cương 9000D 50mm, cỏ nhân tạo sân bóng đá trường học, sân cỏ xanh đậm
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |

