Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial turf landscaping ] trận đấu 106 các sản phẩm.
cỏ tổng hợp hợp tác với cỏ ture hình lưới cỏ nhân tạo sân vườn
| Thể thao: | cảnh quan, sân vườn, Khác |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, 4 tông màu, màu xanh lá cây / màu xanh lá cây táo / màu trắng / màu đỏ, Màu xanh lá |
| Đống chiều cao: | 35mm, 40mm, 20 ~ 50mm, 20mm ~ 60mm, 7-60mm hoặc tùy chỉnh |
C shape cỏ bốn màu fibrillate 6straight + 8curly áp dụng cho sân chơi, ngoài trời, graden, hàng rào.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Sân bóng đá cỏ giả Fifa 9450d 50mm Màu xanh lá cây
| Màu sắc: | xanh lá cây xanh + xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Guage: | 5/8 inch |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| Chiều cao: | 10mm |
|---|---|
| thước đo: | 16/3 |
| khâu: | 340 / m |
8500D Field Green cỏ nhân tạo Pet Mat Puppy Cat Kitten House Faux Grass Pee Pad
| Hình dạng sợi: | Thân cây |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn (sô cô la) |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
7000D 40mm C hình dạng bốn màu sợi fibrillate 6straight + 8curly áp dụng cho sân chơi, ngoài trời, graden, hàng rào.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
sân thể thao sợi cỏ nhân tạo Tùy chỉnh Chuyên nghiệp Giá tốt của cỏ nhân tạo Sợi tổng hợp cỏ nhân tạo
| Thể thao: | Bóng đá và bóng đá |
|---|---|
| Hình dạng: | kim cương, S, U, V |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Cọc 30MM Faux Turf Cỏ ngoài trời cho ban công 4 màu sắc Spring Look với 6 sợi thẳng 8 sợi xoăn 12000d
| Hình dạng sợi: | hình dạng m |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
hình học nhân tạo cỏ 4m cỏ hình cỏ.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ S |
|---|---|
| Số sợi: | 8 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Sợi cỏ tổng hợp rộng 1m 40mm Sợi xoăn xanh Avender Màu hoa
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |

