Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial putting green turf ] trận đấu 166 các sản phẩm.
8000 Dtex Chiều cao 50mm Sbr Đá bóng Cỏ nhân tạo
| Màu sắc: | Ba màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Máy dệt thảm cỏ nhân tạo cho sân cỏ mật độ cao 3m
| Tên: | máy làm cỏ với máy cán |
|---|---|
| Lợi thế: | Năng suất cao |
| Tỉ trọng: | 6000-60000 |
Sợi cỏ nhân tạo xanh 6600d Sợi phẳng Pe Monofilament
| Hình dạng sợi: | Bằng phẳng |
|---|---|
| Số sợi: | 5 |
| detex: | 6600đ |
8800d 200 Stitches 50mm 3/4 inch Gauge Sport Cỏ nhân tạo
| Màu sắc: | Ba màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Lớp lót cỏ nhân tạo bằng polyethylene cao su được phủ bằng giấy tổng hợp thiếc
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Ứng dụng: | Sân bóng đá |
13000Dtex Fake Football Grass Soccer Sân cỏ nhân tạo Hình dạng U Sợi Emerald Green Field Green
| Màu sắc: | xanh lục bảo + xanh lục |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
Sân cỏ nhân tạo Keo dán để dán cỏ nhân tạo vào bê tông
| Màu sắc: | màu xanh lá |
|---|---|
| Nguyên liệu chính: | Polyurethane |
| Cân nặng: | 10kgs + 1kg |
Băng cỏ hai mặt Cỏ giả ghép băng Ghép sân cỏ nhân tạo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Ứng dụng: | băng dán cho cỏ nghệ thuật |
Thảm cỏ nhân tạo siêu mềm có thể giặt được trong phòng tắm 60x46cm 443g
| Nguyên liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Cân nặng: | 443g |

