Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial putting green turf ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Cỏ cuộn cỏ nhân tạo đa năng, với mật độ cao, 5000D, màu xanh lá cây nhạt
| Chiều cao: | 10MM |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 280stitches |
Băng cỏ nhân tạo tự dính và băng nhôm lá nhôm Cỏ nhân tạo Băng keo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Siver |
| Ứng dụng: | băng dán cho cỏ nghệ thuật |
Cỏ nhân tạo tổng hợp Tự dính Băng dính và Keo chống trượt 150mm
| Vật chất: | Vải không dệt |
|---|---|
| Kích thước: | 15 cm * 5 m |
| Đặc tính: | Không thấm nước |
Sân cỏ nhân tạo Keo dán để dán cỏ nhân tạo vào bê tông
| Màu sắc: | màu xanh lá |
|---|---|
| Nguyên liệu chính: | Polyurethane |
| Cân nặng: | 10kgs + 1kg |
Thảm cỏ nhân tạo siêu mềm có thể giặt được trong phòng tắm 60x46cm 443g
| Nguyên liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Cân nặng: | 443g |
Băng cỏ hai mặt Cỏ giả ghép băng Ghép sân cỏ nhân tạo
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Ứng dụng: | băng dán cho cỏ nghệ thuật |
Băng dính cỏ nhân tạo hai mặt Vải không dệt Dựa trên Giấy phát hành màu trắng sữa
| Vật chất: | Vải không dệt |
|---|---|
| Kích thước: | 5cm * 5m |
| Đặc tính: | Không thấm nước |
Hồ bơi 20mm Khúc côn cầu Cỏ nhân tạo Ba màu kết hợp Sợi Tate Xoăn
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 250 / m |
Sợi cỏ tổng hợp rộng 1m 40mm Sợi xoăn xanh Avender Màu hoa
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Multifunction artificial grass roll golf grass ,with high density,5000D ,light green
| Chiều cao: | 10mm |
|---|---|
| thước đo: | 16/3 |
| khâu: | 340 / m |

