Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ artificial grass for indoor use ] trận đấu 23 các sản phẩm.
Cỏ nhân tạo 50mm 4m cho sân bóng đá Trường học Rêu xanh Sap xanh
| Màu sắc: | xanh rêu và xanh sộp |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Cỏ nhân tạo sân vườn 15mm cho sân gôn Sân gôn tổng hợp xanh
| Chiều cao: | 15mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 250 / m |
Cỏ nhân tạo 4 màu S shape 30mm xanh nhạt pha vàng kem, 12500dtex (sợi kdk), 6 thẳng + 8 xoăn.
| Hình dạng sợi: | S |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn (KDK) |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
cỏ nhân tạo bóng đá C shape sân bóng đá schoole 50mm, cỏ nhân tạo
| Màu sắc: | xanh đậm / nhạt |
|---|---|
| Chiều cao: | 40mm 50mm 60mm |
| Hướng dẫn: | 5/8 inch |
Cỏ nhân tạo 6600Dtex 4 tone 30mm 18900density dùng làm thảm sân chơi ngoài trời, thảm trong nhà và sân chơi trường học.
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 + 8 |
| Máy đo: | 3/8 5/8 5/32 |
16m2 25m2 cỏ nhân tạo cho vườn nhà Faux Turf 4 màu sắc C Hình dạng không lấp đầy
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
cỏ nhân tạo sân vườn cỏ nhân tạo màu tự nhiên dùng để trang trí bên ngoài.
| Hình dạng sợi: | Hình chữ C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Logo Đội bóng rổ Chiều cao 20mm Vòng tròn Cỏ nhân tạo để trang trí Cúp Châu Âu
| Chiều cao: | 20 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/16 |
| STITCH: | 220 / m |
Kim cương 10x10 1 mét vuông cỏ nhân tạo cho khu vui chơi Hai màu 8500 dtex
| Hình dạng sợi: | Thân cây |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn (sô cô la) |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Sân gôn rộng 6 mét Đặt sân cỏ nhân tạo Sân cỏ cho cổng bóng Xoăn 15mm PE Curly
| Màu sắc: | cỏ chơi gôn |
|---|---|
| Chiều cao: | 15mm |
| Hướng dẫn: | 3/16 |

