Tất cả sản phẩm
-
Cỏ nhân tạo
-
Cỏ nhân tạo cảnh quan
-
Cỏ nhân tạo thể thao
-
Sợi cỏ nhân tạo
-
Thảm cỏ nhân tạo cho thú cưng
-
Đường chạy cao su tổng hợp
-
Keo dán cỏ nhân tạo
-
Máy làm cỏ nhân tạo
-
Băng cỏ nhân tạo
-
Cỏ sốc nhân tạo Pad
-
Dụng cụ sân cỏ nhân tạo
-
Bảng màu xanh lá cây nhân tạo
-
Giàn thể dục
-
Masterbatches bằng nhựa
-
Ván sàn PVC Vinyl
-
Keo dán cỏ nhân tạo (mới)
-
Arun PatelNăng suất làm việc, thái độ phục vụ và sự chân thành hợp tác của bạn đều khiến chúng tôi rất hài lòng. -
s *** vКлещи понравились, опробовал в работе-автомат, переключает только вкл-откл! -
Hoa hồngSự hợp tác lẫn nhau này kéo dài trong khoảng 4 năm và phải thừa nhận dịch vụ mà họ cung cấp đã được mong đợi.
Kewords [ 5 meter wide roll artificial grass ] trận đấu 12 các sản phẩm.
PE 45MM 40mm 42mm Thể thao Cỏ nhân tạo Hình dạng Sợi S với 3 màu Xoăn
| Màu sắc: | Ba màu |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
5m X 3m Cỏ nhân tạo thể thao kim cương rộng 5mtr Dây cước xung quanh khu vực hồ bơi
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 60mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Máy sản xuất cỏ nhân tạo 1 2 mét Dây chuyền sản xuất Lớp phủ keo mặt sau Sấy khô
| Nhãn hiệu: | chuyến đi xanh |
|---|---|
| Chiều dài: | 4m |
| Vật chất: | kim loại, nhựa, cán |
Cỏ nhân tạo tổng hợp Tự dính Băng dính và Keo chống trượt 150mm
| Vật chất: | Vải không dệt |
|---|---|
| Kích thước: | 15 cm * 5 m |
| Đặc tính: | Không thấm nước |
3m X 3m 20 X 20 30m2 Cỏ nhân tạo thể thao 8800d Hình dạng S có thân chống tia cực tím
| Màu sắc: | hai màu xanh lá cây |
|---|---|
| Chiều cao: | 50mm |
| Hướng dẫn: | 3/4 inch |
Sân vườn thẳng đứng Cỏ nhân tạo rộng 3m Cuộn rộng 4m X 5m W Hình dạng 3 màu Trường màu xanh lá cây
| Hình dạng sợi: | Hình chữ W |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Cỏ nhân tạo tổng hợp 25mm rộng 3m màu xanh ô liu sợi phẳng màu vàng kem 8800d
| Chiều cao: | 25 mm |
|---|---|
| Máy đo: | 3/8 |
| STITCH: | 160sticthches |
40mm Cỏ nhân tạo Rộng 5m 4 Màu 6 Thẳng 8 Màu xanh lá cây Xoăn Đế tường cho Vườn thẳng đứng
| Hình dạng sợi: | hình dạng c |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |
Sợi cỏ tổng hợp rộng 1m 40mm Sợi xoăn xanh Avender Màu hoa
| Hình dạng sợi: | C |
|---|---|
| Số sợi: | 6 thẳng + 8 xoăn |
| Máy đo:: | 3/8 inch |

